Forum lớp 12i-k2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Forum lớp 12i-k2

Trường Thành Sen -Tp Hà Tĩnh

Trang ChínhTrang Chính  Phòng chátPhòng chát  Latest imagesLatest images  GalleryGallery  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Cấm tuyệt đối không được dùng ngôn ngữ teen đâu đấy click để xem các bài viết mới nhất

May mà em không xinh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Linh mily
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
Linh mily

xu ik2 : 936214
thank : 12

May mà em không xinh! Empty
Bài gửiTiêu đề: May mà em không xinh!   May mà em không xinh! Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 4:50 pm

May mà em không xinh! 1312884060-miss-teen-nam-thuong-38
Em không xinh xắn, sắc sảo như bao cô gái khác, nhưng em tin rằng em sẽ khiến anh hạnh phúc.

May mà em không xinh, nên em biết rằng anh làm bạn với em vì em tốt bụng, quý em vì em thông minh, yêu em vì em biết chia sẻ.

May mà em không xinh, nên người ta dễ nhận ra em duyên dáng. Chẳng có ai xấu toàn diện, nên khi nghe em kể chuyện cười xong, người ta lại chợt thấy em có đôi mắt nâu trong, nghịch ngợm và thu hút.

May mà em không xinh, nên em tránh xa được những anh chàng vo ve mà nhạt nhẽo. Chả bao giờ em phải chịu cảnh “lắm mối tối nằm không” như mấy cô nàng xinh đẹp.

May mà em không xinh, nên em sẽ chẳng bao giờ khiến anh lo lắng: "Rồi một ngày cô ấy biết mình xinh đẹp mà sẽ bỏ rơi anh theo những người cô ấy cho là "xứng đôi"."

May mà em không xinh lúc trẻ, nên về già anh sẽ thấy em… vẫn thế! Anh sẽ không phải ngậm ngùi chứng kiến sự úa tàn nhanh chóng của một đoá phù dung, mà sẽ được ngưỡng mộ sự tươi xanh lâu bền của một nhánh xương rồng trên cát!

May mà em không xinh, nên dù cho em không hoàn hảo thì em biết anh vẫn yêu em, yêu những cái thuộc về con người em.

Nếu em hoàn hảo có thể em sẽ không biết thế nào là ước mơ, là hy vọng.

Bạn thấy đấy, đừng mặc cảm dù bạn không xinh, bởi con trai cần những trái tim và tâm hồn đẹp, chứ không tìm một vẻ đẹp vô hồn!
Hoàng Dũng
Admin
Admin
Hoàng Dũng

xu ik2 : 2148378047
thank : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: May mà em không xinh!   May mà em không xinh! Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 5:34 pm

yêu cô dâu phía trên thế tongue
https://12i-k2.forum-viet.com
Linh mily
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
Linh mily

xu ik2 : 936214
thank : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: May mà em không xinh!   May mà em không xinh! Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 3:40 pm

ko phải cô dâu.mà là thiên thần m ơi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: May mà em không xinh!   May mà em không xinh! Icon_minitime

May mà em không xinh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em xinh tươi nào đây nhỉ
» Những laptop dáng xinh cho dân sành điệu
» Mùa mưa không có anh...
» Đỡ Được Không